Có
5,348
bất động sản.
Cho thuê nhà mặt phố Tô Hiến Thành 34m*5 tầng mặt tiền 4.2m giá 40 triệu
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
40 Triệu/tháng
Diện tích:
34 m²
Siêu phẩm mặt phố Bà Triệu 340m*5 tầng mặt tiền 20m giá 1.8 tỷ cho thuê
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
1.80 Tỷ/tháng
Diện tích:
340 m²
Măt bằng Văn Quán 160m mặt tiền 25m giá 18 triệu cho thuê
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
18 Triệu/tháng
Diện tích:
160 m²
⭐Cho thuê nhà nguyên căn mặt phố Hàng Bài - Vị trí Kim Cương trung tâm Hà Nội - 0904073727
Quận/Huyện:
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Mức giá:
100 Triệu/tháng
Diện tích:
125 m²
PHÒNG HOME SẠCH ĐẸP GẦN CÁCH MẠNG THÁNG 8 , PHƯỜNG 8, TP ĐÀ LẠT
Quận/Huyện:
Đà Lạt, Lâm Đồng
Mức giá:
1.1 Triệu/tháng
Diện tích:
20 m²
CHÍNH CHỦ TÔI CẦN CHO THUÊ NHÀ MẶT ĐƯỜNG HẠ LÝ - Hồng Bàng - HẢI PHÒNG
Quận/Huyện:
Hồng Bàng, Hải Phòng
Mức giá:
65 Triệu/tháng
Diện tích:
80 m²
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ TẦNG 1 – PHỐ TÂY KẾT, HAI BÀ TRƯNG – PHÙ HỢP KINH DOANH, VĂN PHÒNG
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
14 Triệu/tháng
Diện tích:
85 m²
Cho thuê phòng trọ đường 22 sau căn hộ 4S Linh Đông Thủ Đức
Quận/Huyện:
Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Mức giá:
4 Triệu/tháng
Diện tích:
25 m²
CHO THUÊ VĂN PHÒNG VÀ CĂN HỘ KẾT HỢP TẠI P.HOÀ KHÁNH ĐÀ NẴNG
Quận/Huyện:
Liên Chiểu, Đà Nẵng
Mức giá:
10 Triệu/tháng
Diện tích:
105 m²
Cho thuê nhà nguyên căn hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè. Giá 8,5 triệu
Quận/Huyện:
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Mức giá:
8 Triệu/tháng
Diện tích:
24 m²
Cho thuê nhà nguyê căn mặt tiền Đào Tông Nguyên, NB, DT 5 x33m. Giá 12 triệu
Quận/Huyện:
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Mức giá:
12 Triệu/tháng
Diện tích:
165 m²
Đất Bình Dương 2700m2 cho thuê tự do kinh doanh sáng tạo
Quận/Huyện:
Thuận An, Bình Dương
Mức giá:
50 Triệu/tháng
Diện tích:
2700 m²
Cho Thuê Căn Hộ Dịch Vụ 1PN Gần 50m² Tại Bình Thạnh – Full Nội Thất
Quận/Huyện:
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Mức giá:
7 Triệu/tháng
Diện tích:
50 m²
Bán nhà mới xây 3 tầng (Full nội thất) đường Thống Nhất - TTTP Nha Trang. Sổ đỏ hoàn công
Quận/Huyện:
Nha Trang, Khánh Hòa
Mức giá:
Thỏa thuận
Diện tích:
39 m²
Bán Nhà 2 Tầng Hẻm Ô Tô Đường Tuệ Tĩnh, TP Nha Trang – Cách Biển 1 Phút Đi Bộ, Giá 5.5 Tỷ
Quận/Huyện:
Nha Trang, Khánh Hòa
Mức giá:
Thỏa thuận
Diện tích:
59 m²
Bán nhà đẹp căn góc đường Nguyễn Thái Học, 2 tầng, 2 phòng ngủ, sân rộng rãi. Vị trí gần chợ Đầm,
Quận/Huyện:
Nha Trang, Khánh Hòa
Mức giá:
Thỏa thuận
Diện tích:
46 m²
Bán căn nhà chính chủ tại TTTP, đường Định Cư. Nhà mới xây, nội thất đầy đủ, dọn vào ở liền. Giá
Quận/Huyện:
Nha Trang, Khánh Hòa
Mức giá:
Thỏa thuận
Diện tích:
56 m²
Bán nhà cấp 4 mới hẻm ô tô TTTP phường Ngọc Hiệp sổ hồng hoàn công
Quận/Huyện:
Nha Trang, Khánh Hòa
Mức giá:
Thỏa thuận
Diện tích:
122 m²
Cho thuê nhà nguyên căn khu phố Tây đường Biệt Thự
Quận/Huyện:
Nha Trang, Khánh Hòa
Mức giá:
65 Triệu/tháng
Diện tích: