. Có
478
bất động sản.
Bán nhà mặt phố Đại La 55m, nhà 4 tầng mới, giá: 14 tỷ
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
14 Tỷ
Diện tích:
55 m²
Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, quận Hai Bà Trưng, 80m2 x 3 tầng, mặt tiền 4m, vỉa hè to, 48 tỷ!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
48 Tỷ
Diện tích:
80 m²
Bán nhà phố Lê Văn Hưu, Hai Bà Trưng, 20m2 x 4 tầng, ô tô đỗ cách 15m, 6 tỷ 100tr!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
6.1 Tỷ
Diện tích:
20 m²
Bán nhà mặt phố Tuệ Tĩnh, quận Hai Bà Trưng, 102m2, 7 tầng thang máy, vỉa hè rộng, 55 tỷ!!!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
55 Tỷ
Diện tích:
102 m²
Bán nhà mặt phố Mai Hắc Đế, Hai Bà Trưng, 180m2 x 3 tầng, mặt tiền 7m, vỉa hè, 120 tỷ!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
120 Tỷ
Diện tích:
180 m²
Bán nhà mặt phố Bà Triệu, quận Hai Bà Trưng, 199m2 mặt tiền 5,8m, vuông đẹp, 120 tỷ!!!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
120 Tỷ
Diện tích:
199 m²
Bán nhà mặt phố Bạch Mai 180m, xây 8 tầng nhà mới, giá 55 tỷ!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
55 Tỷ
Diện tích:
180 m²
Bán nhà mặt phố Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, 180m2 x 7 tầng, mặt tiền 15m, hầm rộng, 118 tỷ!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
118 Tỷ
Diện tích:
180 m²
Bán nhà mặt phố Lạc Trung, quận Hai Bà Trưng, 72m2, mặt tiền 4,5m, cho thuê cao, 35 tỷ!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
35 Tỷ
Diện tích:
72 m²
Bán nhà mặt phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, 56m2 x 5 tầng, mặt tiền 4m, 25,5 tỷ!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
255 Tỷ
Diện tích:
56 m²
Bán nhà mặt phố Lê Thanh Nghị, quận Hai Bà Trưng, 460m2 x 9 tầng thang máy, mặt tiền 15m, 280 tỷ!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
280 Tỷ
Diện tích:
460 m²
Bán nhà mặt phố Lò Đúc, quận Hai Bà Trưng, 82m2 x 7 tầng, mặt tiền 5,3m, thang máy, 65 tỷ!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
65 Tỷ
Diện tích:
82 m²
Bán nhà mặt phố Kim Ngưu 70m2 x 6 tầng, mặt tiền gần 4m, vỉa hè to, kinh doanh đỉnh, 32 tỷ!
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội