. Có
24
bất động sản.
Bán nhà mặt phố Trần Phú, Văn Quán, 45m2x 5 tầng kinh doanh sầm uất giá 17 tỷ
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
17 Tỷ
Diện tích:
45 m²
Hàng Hiếm !!!Nhà bán ngay gần tàu điện trên cao, Hồ Mỗ Lao, đường Trần Phú -6tỷx-0943075959
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
6.5 Tỷ
Diện tích:
34 m²
Bán đất ngõ 2 Trần Phú, ai có nhu cầu xây nhà (Xe vào tận nhà), DT 45m2, MT 4.5m - 0943.075.959
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
3.15 Tỷ
Diện tích:
45 m²
Bán nhà ngõ 2 Trần Phú (Khu đô thị Văn Quán)- cạnh TT Thương Mại Big C- Hà Đông (ô tô vào tận nhà)
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
3.25 Tỷ
Diện tích:
45 m²
Bán nhà xây dãy trọ ngõ 2 Trần Phú ( tổ 1 Văn Quán), Hà Đông, Hà Nội(50m2*7T),có thang máy.LH 0943075959
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
5.2 Tỷ
Diện tích:
50 m²
Bán nhà đường Trần Phú, Hà Đông, 5 tầng, 4PN, gần sân bóng Văn Quán, 2.65 tỷ, LH 0943075959
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
2.65 Tỷ
Diện tích:
31 m²
Nhà ngõ 2 Trần Phú, Văn Quán,HĐ (48m2*4T) 2 mặt thoáng có tiểu cảnh, giá 3,25 tỷ.LH 0982346912 / 0943075959
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
3.25 Tỷ
Diện tích:
48 m²
Nhà Văn Quán-Trần Phú-HĐ (46m2*5T),hướng Tây Nam, có tiểu cảnh. LH 0982346912
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
3.25 Tỷ
Diện tích:
46 m²
Bán nhà đường Trần Phú, Chiến Thắng, 19/5, Văn Quán, Hà Đông (48m2, 4 tầng), 0982.346912/094307595
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
3.25 Tỷ
Diện tích:
48 m²
Bán đất Ngõ 2 Trần Phú-Hà Đông. DT 45m2. Giá 72triệu/m2. LH 0943075959 / 0982346912
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
3.24 Tỷ
Diện tích:
45 m²
Bán nhà đường Trần Phú, Hà Đông, 5 tầng, 4PN 2.65 tỷ 0982346912 / 0943075959
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
2.65 Tỷ
Diện tích:
31 m²
Bán đất 2 mặt thoáng Ngõ 2 Trần Phú-Hà Đông. DT 45m2. Giá 75triệu/m2. LH 0943075959 / 0982346912
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
3.38 Tỷ
Diện tích:
45 m²
Bán nhà 2.9 tỷ, 32m2*4 tầng, tại đường Chiến Thắng-Hà Đông (ô tô đỗ cửa). 0943075959 / 0982346912
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
2.9 Tỷ
Diện tích:
32 m²
Bán nhà Phố Trần Phú, Chiến Thắng- Hà Đông cách Big C 200m Hà Đông- 5 tầng-4PN-gía 2.6 tỷ- Lh 0982346912 / 0943075959
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
2.6 Tỷ
Diện tích:
31 m²
Nhà có diện tích 42m2*4 tầng, 4PN mới xây cần bán tại Văn Quán-Hà Đông. Giá 3,25 tỷ. 0943075959 / 0982346912
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
3.2 Tỷ
Diện tích:
42 m²
Do cần KT gấp để đầu tư, cần bán nhà 5 tầng ngay cạnh Sở Tư pháp Hà Đông xây mới với giá hợp lý
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
3.1 Tỷ
Diện tích:
33 m²
Nhà mặt phố kinh doanh sầm uất ngày đêm quận Hà Đông. 75m2, giá 16.3 tỷ. LH 0984644186.
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
16.3 Tỷ
Diện tích:
75 m²
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ NGÕ 197 PHỐ TRẦN PHÚ – PHƯỜNG HÀ ĐÔNG – THÀNH PHỐ HÀ NỘI
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
1 Triệu
Diện tích:
50 m²
Bán nhà siêu đẹp mặt phố Trần Phú, Hà Đông 70 m2 giá 22.5 tỷ lh: 0904512694
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
22.5 Tỷ
Diện tích:
70 m²
Bán nhà đường Trần Phú,Hà Đông,44m x 5 tầng,Ô tô, Gần phố
Quận/Huyện:
Hà Đông, Hà Nội
Mức giá:
7.5 Tỷ
Diện tích:
44 m²
1
2