. Có
18,039
bất động sản.
Bán nhà HXH 176/6 đường Trần Huy Liệu Phường 15 Quận Phú Nhuận
Quận/Huyện:
Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Mức giá:
155 Tỷ
Diện tích:
Không xác định
Bán nhà hẻm 749 Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, DT 3,85 x20m, 3 lầu. Giá 5,99 tỷ
Quận/Huyện:
Quận 7, Hồ Chí Minh
Mức giá:
5.99 Tỷ
Diện tích:
70 m²
Bán nhà hẻm xe hơi 1806 Huỳnh Tấn Phát, nhà Bè, DT 4 x16,5m, 3 lầu, Giá 6,99 tỷ
Quận/Huyện:
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Mức giá:
6.99 Tỷ
Diện tích:
66 m²
Bán nhà đẹp mới xây hẻm 1942 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Dt 6,4 x10m, 3 lầu, St. Giá 6,49 tỷ
Quận/Huyện:
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Mức giá:
6.49 Tỷ
Diện tích:
64 m²
Hàng cực hiềm nhà mới đẹp Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, Dt 4 x14,5m. Giá 5,8 tỷ
Quận/Huyện:
Quận 7, Hồ Chí Minh
Mức giá:
5.80 Tỷ
Diện tích:
66 m²
Nhà đẹp Hào Nam, phân lô, ô tô tránh, nở hậu, hiếm nhỉnh 30 tỷ
Quận/Huyện:
Đống Đa, Hà Nội
Mức giá:
32 Tỷ
Diện tích:
90 m²
CÓ NHỮNG CĂN NHÌN RẤT BÌNH THƯỜNG… CHO TỚI KHI BIẾT CHỦ ĐANG THU TIỀN THẾ NÀO
Quận/Huyện:
Thanh Xuân, Hà Nội
Mức giá:
3 Triệu
Diện tích:
28 m²
Độc, chất, đẹp vô cùng Nguyễn Thái Học 6 tầng thang máy ở, kinh doanh hơn 20 tỷ
Quận/Huyện:
Ba Đình, Hà Nội
Mức giá:
29.9 Tỷ
Diện tích:
90 m²
Độc nhất vô nhị Yên lãng 9 tầng thang máy, nội thất xịn hơn 20 tỷ
Quận/Huyện:
Đống Đa, Hà Nội
Mức giá:
29.5 Tỷ
Diện tích:
60 m²
Cực phẩm 6 tầng thang máy phố Huế, kinh doanh tuyệt vời hơn 30 tỷ
Quận/Huyện:
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Mức giá:
36.5 Tỷ
Diện tích:
70 m²
KẾ EMART PHAN HUY ÍCH - MỚI XÂY 5 TẦNG - FULL NỘI THẤT - HẺM Ô TÔ THÔNG - GẦN 40M2 - CHỈ 5.98 TỶ
Quận/Huyện:
Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Mức giá:
5.9 Triệu
Diện tích:
38 m²
Xe ngủ trong nhà Quang Trung, P10, Gò Vấp, 93m2, 4 tầng, 4PN, ở ngay
Quận/Huyện:
Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Mức giá:
12 Tỷ
Diện tích:
93 m²
Bán nhà HXH Thoại Ngọc Hầu, Phú Thạnh, Tân Phú, 60m2, 2 tầng, giá rẻ
Quận/Huyện:
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Mức giá:
4.5 Tỷ
Diện tích:
60 m²
Bán nhà đường Võ Văn Kiệt, Cầu Ông Lãnh, Q1, 92m2, 4 tầng, thang máy, mới cong
Quận/Huyện:
Quận 1, Hồ Chí Minh
Mức giá:
17.2 Tỷ
Diện tích:
92 m²
Bán CHDV HXH, đường 3/2, P11, Q10, 86m2, 4 tầng, nở hậu. 10 phòng cho thuê
Quận/Huyện:
Quận 10, Hồ Chí Minh
Mức giá:
14.5 Tỷ
Diện tích:
86 m²
Bán nhà như biệt thự mi ni Nguyễn Ảnh Thủ, Tân Chành Hiệp, Q12, 74m2, 5 tầng,
Quận/Huyện:
Quận 12, Hồ Chí Minh
Mức giá:
6.8 Tỷ
Diện tích:
74 m²
Bán nhà HXH Nguyễn Văn Công, P3, Gò Vấp. 80m2, 4 tầng, View cực đẹp. 4PN
Quận/Huyện:
Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Mức giá:
9.99 Tỷ
Diện tích:
80 m²
Bán CHDV hẻm 6m, Hồ Bá Kiện, P15, Q10, 66m2, 4 tầng thang máy, thu nhập 80tr/tháng
Quận/Huyện:
Quận 10, Hồ Chí Minh
Mức giá:
14.95 Tỷ
Diện tích:
66 m²
Bán nhà HXH KD Nguyễn Kiệm, P3, Phú Nhuận 98m2, 3 tầng, giá rẻ, sát mặt tiền
Quận/Huyện:
Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Mức giá:
16.5 Tỷ
Diện tích:
98 m²
Bán nhà HXH quay đầu Xô Viết Nghệ Tĩnh, P24, Bình Thạnh, 90m2, 3 tầng, ngang 6,4m
Quận/Huyện:
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Mức giá:
11.9 Tỷ
Diện tích:
90 m²
Đầu
<<
900
901
902