Nhà đất bán Tại Đường Phạm Văn Đồng
Bán Đất Mặt Tiền Phạm Văn Đồng Ngang 11m – Gần Bến Du Thuyền Nha Trang
Mã số:
17510706
Quận/Huyện:
Nha Trang, Khánh Hòa
Giá:
20.7 Tỷ
Diện tích:
265 m²
Thông tin mô tả
💝 BÁN ĐẤT ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG NGANG 11m – KĐT VĨNH HOÀ, NHA TRANG 💝
✨ Vị trí vàng ngay Bến Du Thuyền Nha Trang – khu vực tiềm năng phát triển du lịch và dịch vụ cao cấp.
✨ Mặt tiền rộng 11m – cực kỳ thoáng, hiếm có trên trục đường biển Phạm Văn Đồng.
📐 Diện tích: 265m² (ngang 11m)
📜 Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, 100% đất ở đô thi
💸 Giá bán: 78 triệu/m²~20ty670tr
:
05/10/2025
Ngày hết hạn
:
05/01/2026
Hướng nhà
:
Bắc
Đường vào
:
30 m
Mặt tiền
:
11 m
:
56 bùi thiện ngộ
Điện thoại
:
0978084079
Mobile
:
0978084079
Email
:
Địa chỉ email này được bảo vệ bởi JavaScript.
Bạn cần kích hoạt Javascript để có thể xem.
Các tin rao khác
Nhà 2 tầng đường 2/4, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang đất ở đô thị 63.9m2, ngang 5.3m giá tốt nhất KV
(21/05)
Bán Căn Nhà Gần Sân Bóng - Vĩnh Ngọc, Nha Trang
(21/05)
SIÊU PHẨM 2 LÔ LK GIÁ CHỈ 2,95 TỶ MỖI LÔ
(21/05)
SIÊU PHẨM 2 LÔ LK GIÁ CHỈ 2,95 TỶ MỖI LÔ
(21/05)
Bán Căn Nhà Gần Sân Bóng - Vĩnh Ngọc, Nha Trang
(20/05)
(20/05)
Bán nhà 2 tầng MT đường 23/10, vị trí ngay khu đô thị Vĩnh Điềm Trung Nha Trang
(20/05)
Cơ hội đầu tư đất MT Lê Hồng Phong, Phước Long - Giá chỉ 43tr/m2"
(20/05)